Balita sa industriya

Ano ang Nagiging Isang Mahalagang Sahog sa US Natural Gamma Undecalactone para sa Flavor at Fragrance Application

2026-08-28 - Mag-iwan ako ng mensahe

US Natural Gamma Undecalactoneay isang high-value na natural na lasa na sangkap na malawak na kinikilala para sa profile nitong matamis, maprutas, at parang peach. Bilang isang propesyonal na tagapagtustos sa industriya ng mga lasa at pabango,ODOWELLay nagbibigay ng US Natural Gamma Undecalactone na may matatag na kalidad at maaasahang mga kakayahan sa supply para sa mga application ng pagkain, inumin, kosmetiko, at pabango. Tinutuklas ng artikulong ito ang mga katangian, aplikasyon, benepisyo nito, at kung bakit naging mahalagang sangkap ito para sa mga pandaigdigang tagagawa.

Ang US Natural Gamma Undecalactone (CAS 104-67-6) ay inuri bilang isang lactone compound na may mahusay na aromatic na katangian. Naghahatid ito ng creamy, fruity, at sariwang peach note, ginagawa itong angkop para sa pagpapahusay ng mga kumplikadong sistema ng lasa at mga premium na formulation ng halimuyak.

US Natural Gamma Undecalactone

Talaan ng mga Nilalaman


Ano ang US Natural Gamma Undecalactone?

Ang US Natural Gamma Undecalactone ay isang natural na aroma compound na kabilang sa lactone family. Ito ay kilala rin bilang Undecan-4-olide, Gamma-Undecalactone, o Aldehyde C-14. Sa katangian nitong fruity na amoy, ang sangkap na ito ay karaniwang ginagamit sa paglikha ng lasa at pagbabalangkas ng halimuyak.

Hindi tulad ng mga ordinaryong sangkap ng aroma, ang US Natural Gamma Undecalactone ay nagbibigay ng kakaibang parang peach na aroma na sinamahan ng creamy, coconut, vanilla, at bahagyang nutty sensory na katangian. Ang mga katangiang ito ay ginagawa itong isang mahalagang bloke ng gusali para sa paglikha ng natural at nakakaakit na mga profile ng lasa.

Ayon sa impormasyon ng produkto na ibinigay ng ODOWELL, ang US Natural Gamma Undecalactone ay pangunahing ginagamit bilang isang sangkap na pampalasa at malawakang inilalapat sa mga fruity aromatic na pagkain, inumin, at mga produktong kosmetiko.


Mga Katangian ng Kemikal at Teknikal na Pagtutukoy

Ang pag-unawa sa mga teknikal na katangian ng US Natural Gamma Undecalactone ay tumutulong sa mga tagagawa na suriin ang pagiging angkop nito para sa iba't ibang mga kinakailangan sa produksyon. Ang sumusunod na talahanayan ay nagbubuod ng mga pangunahing parameter ng produkto:

item Pagtutukoy
Pangalan ng Produkto US Natural Gamma Undecalactone
Mga kasingkahulugan Undecan-4-olide, 4-Undecanolide, Gamma-Undecalactone
Numero ng CAS 104-67-6
Molecular Formula C11H20O2
Molekular na Timbang 184.28
Hitsura Malinaw na walang kulay na likido
Profile ng Amoy Malakas na amoy ng prutas na may mga katangian ng peach
Numero ng FEMA 3091
Densidad 0.944 g/mL sa 20°C

Ang tambalan ay may mahusay na katatagan ng aroma at pagganap ng pandama, na nagpapahintulot sa mga formulator na makamit ang pare-parehong mga epekto ng lasa kahit na sa napakababang konsentrasyon. Ang threshold ng aroma detection nito ay humigit-kumulang 60 ppb, na nagpapakita ng malakas na aromatic intensity.


Mga Pangunahing Aplikasyon ng US Natural Gamma Undecalactone

Dahil sa kakaibang fruity aroma profile nito, naging versatile ingredient ang US Natural Gamma Undecalactone na ginagamit sa maraming industriya. Kasama sa mga aplikasyon nito ang:

Industriya ng Pagkain at Inumin

  • Mga inuming may lasa ng peach
  • Mga fruit juice at dairy drink
  • Ice cream at frozen na dessert
  • Mga produktong kendi at kendi
  • Mga sistema ng lasa ng panaderya

Ang tambalan ay natural na nagpapaganda ng mga tala ng prutas at nagbibigay ng makinis, matamis, at creamy na pandama na karanasan. Ito ay lalong mahalaga sa peach, aprikot, peras, niyog, at tropikal na mga formulation ng prutas.

Industriya ng Pabango at Kosmetiko

  • Pinong mga pabango
  • Mga produkto ng pangangalaga sa katawan
  • Mga formulasyon ng personal na pangangalaga
  • Pinaghalong floral-fruity na pabango

Sa mga application ng pabango, nakakatulong ang US Natural Gamma Undecalactone na lumikha ng mainit, malambot, at kaakit-akit na fruity impression. Maaari itong isama sa floral, woody, at sweet notes upang bumuo ng mga sopistikadong komposisyon ng halimuyak.

Pagbuo ng lasa at Pananaliksik

Ang mga kumpanya ng lasa ay madalas na gumagamit ng sangkap na ito bilang isang pangunahing aromatic modifier. Pinapabuti nito ang lalim, kayamanan, at natural na pang-unawa kapag pinaghalo sa iba pang mga materyales ng lasa.


Bakit Pumili ng Mataas na Kalidad ng US Natural Gamma Undecalactone?

Ang pagpili ng maaasahang supplier ng sangkap ay mahalaga para sa mga tagagawa na nangangailangan ng pare-parehong pagganap ng aroma at katatagan ng produksyon. Ang mataas na kalidad na US Natural Gamma Undecalactone ay nag-aalok ng ilang mga pakinabang:

  • Napakahusay na Pagganap ng Aroma:Nagbibigay ng nakikilalang mala-peach at fruity na aroma na may malakas na epekto sa pandama.
  • Malawak na Application Compatibility:Angkop para sa mga lasa ng pagkain, inumin, pampaganda, at mga produktong pabango.
  • Matatag na Kontrol ng Kalidad:Ang mga propesyonal na supplier ay nagpapatupad ng mahigpit na sistema ng pamamahala ng kalidad upang matiyak ang pagkakapare-pareho ng batch.
  • Flexible Industrial Supply:Sinusuportahan ang iba't ibang mga antas ng produksyon at naka-customize na mga kinakailangan sa pagbili.
  • Malakas na Demand sa Market:Ang mga sangkap ng natural na lasa ay patuloy na lumalaki dahil mas gusto ng mga mamimili ang malinis na label at natural na mga produkto.

Ang ODOWELL ay nakikibahagi sa industriya ng mga lasa at pabango sa loob ng maraming taon, na nagbibigay ng mga kemikal na aroma at natural na sangkap na sinusuportahan ng mga propesyonal na pasilidad sa produksyon at mga sistema ng pamamahala ng kalidad.


Paano Pumili ng Maaasahang US Natural Gamma Undecalactone Supplier?

Para sa mga pandaigdigang mamimili na naghahanap ng isang supplier ng China US Natural Gamma Undecalactone, ilang salik ang dapat isaalang-alang bago bumili:

Salik ng Pagsusuri Kahalagahan
Sertipikasyon ng Kalidad Tinitiyak na nakakatugon ang mga produkto sa internasyonal na kaligtasan at mga kinakailangan sa kalidad.
Kakayahang Produksyon Ginagarantiyahan ang matatag na suplay para sa pangmatagalang kooperasyon.
Teknikal na Suporta Tumutulong sa mga customer na pumili ng angkop na mga aplikasyon at dosis.
Pagsubok ng Produkto Nagbibigay ng maaasahang data ng pagganap ng kemikal at pandama.

Ang isang propesyonal na tagagawa ay dapat magbigay ng detalyadong impormasyon ng produkto, kalidad ng dokumentasyon, at tumutugon sa teknikal na suporta. Nakakatulong ito sa mga mamimili na mabawasan ang mga panganib at mapanatili ang pare-parehong kalidad ng panghuling produkto.


Mga Madalas Itanong Tungkol sa US Natural Gamma Undecalactone

1. Saan pangunahing ginagamit ang US Natural Gamma Undecalactone?

Pangunahing ginagamit ang US Natural Gamma Undecalactone bilang pampalasa sa mga produkto ng pagkain, inumin, at pabango. Lalo itong sikat para sa peach, tropikal na prutas, creamy, at sweet aroma formulations.

2. Ano ang amoy ng US Natural Gamma Undecalactone?

Mayroon itong malakas na aroma ng fruity na katulad ng peach, na may karagdagang creamy, coconut, vanilla, at bahagyang nutty na katangian. Ang mga katangiang ito ay ginagawa itong angkop para sa kumplikadong lasa at mga komposisyon ng halimuyak.

3. Ang US Natural Gamma Undecalactone ba ay angkop para sa industriyal na produksyon?

Oo. Kapag ibinibigay ng mga propesyonal na tagagawa, maaari itong gamitin para sa malakihang produksyon ng lasa at halimuyak na may matatag na kalidad at pare-parehong pagganap.

4. Anong impormasyon ang dapat kumpirmahin ng mga mamimili bago bumili?

Dapat suriin ng mga mamimili ang mga detalye, mga sertipiko ng kalidad, kakayahan sa produksyon, mga opsyon sa packaging, at karanasan ng supplier upang matiyak ang maaasahang pakikipagtulungan.


Konklusyon

Ang US Natural Gamma Undecalactone ay gumaganap ng isang mahalagang papel sa modernong lasa at pag-unlad ng halimuyak dahil sa kakaiba nitong parang peach na aroma, mahusay na compatibility, at malawak na potensyal na magamit. Para sa mga tagagawa na naghahanap ng isang maaasahang natural na sangkap ng aroma, ang pagpili ng isang bihasang supplier ay maaaring makabuluhang mapabuti ang kalidad ng produkto at katatagan ng supply. Nagbibigay ang ODOWELL ng mga propesyonal na solusyon para sa mga pandaigdigang customer na naghahanap ng mga de-kalidad na kemikal na aroma at natural na mga sangkap ng lasa. Kung kailangan mo ng mga detalyadong detalye, impormasyon sa pagpepresyo, o mga naka-customize na solusyon sa supply, mangyaringmakipag-ugnayan sa aminpara sa propesyonal na suporta at mga pagkakataon sa pakikipagtulungan.

Magpadala ng Inquiry


X
Gumagamit kami ng cookies para mag-alok sa iyo ng mas magandang karanasan sa pagba-browse, pag-aralan ang trapiko sa site at i-personalize ang content. Sa paggamit ng site na ito, sumasang-ayon ka sa aming paggamit ng cookies. Patakaran sa Privacy